![yyy01](https://www.phitsanulokhotnews.com/wp-content/media/2011/09/yyy01.jpg)
ชมรม 7 สมาคม-มูลนิธิ พิษณุโลก มอบเงินช่วยเหลือน้ำท่วมให้เทศบาลนครพิษณุโลก
เมื่อเวลา 10.30 น. วันที่ 20 กันยายน 2554 ที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลนครพิษณุโลก นายฐิติ วิศวชัยวัฒน์ รักษาการ ประธานชมรม 7 สมาคม-มูลนิธิ พิษณุโลก มอบเงินจำนวน 100,000 บาทเพื่อให้การสนับสนุนและให้กำลังใจเทศบาลนครพิษณุโลกโดยนางเปรมฤดี ชามพูนท นายกเทศมนตรีนครพิษณุโลกเป็นตัวแทนรับมอบ
นอกจากนี้ทางด้านคณะครู นักเรียนจากโรงเรียนอนุบาลประชาราษฎร์ ได้นำสิ่งของข้าวสาร อาหารแห้ง และน้ำดื่มมอบให้กับทางเทศบาลนครพิษณุโลก เพื่อนำไปช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมในเขตเทศบาลนครพิษณุโลกต่อไป
![yyy](https://www.phitsanulokhotnews.com/wp-content/media/2011/09/yyy.jpg)
มอบของน้ำท่วม – นางเปรมฤดี ชามพูนท นายกเทศมนตรีนครพิษณุโลก มอบถุงยังชีพข้าวสารอาหารแห้งพร้อมยารักษาโรค น้ำดื่ม ให้กับพี่น้องประชาชนที่ได้รับความเดือดร้อนจากน้ำท่วมบ้านเรือนในชุมชนพระลือ เมื่อ 19 กันยายน 2554 เพื่อเป็นการบรรเทาความเดือดร้อนในเบื้อต้น
![DSC_2254 copy](https://www.phitsanulokhotnews.com/wp-content/media/2011/09/DSC_2254-copy.jpg)
![DSC_2255 copy](https://www.phitsanulokhotnews.com/wp-content/media/2011/09/DSC_2255-copy.jpg)
![DSC_2257 copy](https://www.phitsanulokhotnews.com/wp-content/media/2011/09/DSC_2257-copy.jpg)
![DSC_2261 copy](https://www.phitsanulokhotnews.com/wp-content/media/2011/09/DSC_2261-copy.jpg)
ขอขอบคุณ ภาพข่าว ประชาสัมพันธ์เทศบาลนครพิษณุโลก