เช้าวันเสาร์ 19 มค.2556 เป็นวันที่อ.เมืองพิษณุโลกอากาศเย็นมากสุดในฤดูหนาวนี้ อุณหภูมิต่ำสุดวัดได้ 17 องศาเซนเซียส น้องหมาเร่ร่อน นั่งรับแดดอุ่น ๆ ถนนหลังสถานีขนส่งจ.พิษณุโลก
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า