วันพฤหัสบดีที่ 12 ตุลาคม 2560 เวลา 11.00 น. จิตอาสาเฉพาะกิจฯ อำเภอเนินมะปราง ด้านงานบริการและด้านงานดอกไม้จันทน์ ได้ดำเนินการพัฒนาสถานที่วัดศรีมงคล และการจัดเตรียมความพร้อมของดอกไม้จันทน์ เพื่อใช้ในงานพระราชพิธีถวายพระเพลิงพระบรมศพฯ
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า