บรรดาผู้สื่อข่าวหลายสำนัก เตรียมลงเรือท้องแบนไปถ่ายทำข่าว ทหารกองพลทหารราบที่ 4 นำถุงยังชีพ น้ำดื่ม ไปมอบให้ผู้ประสบภัยน้ำท่วม ต.ท่านางงาม อ.บางระกำ จ.พิษณุโลก ภาพน้ำท่วมและเรื่องราวทุกข์ยากหลากหลายมาจากฝรมือกลุ่มคนเหล่านี้
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า