![07](https://www.phitsanulokhotnews.com/wp-content/media/2012/02/071-500x332.jpg)
วันนี้ (3 ก.พ.55) ที่ศาลาการเปรียญวัดวังโพรง ตำบลวังโพรง อำเภอเนินมะปราง จังหวัดพิษณุโลก นายปรีชา เรืองจันทร์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก พร้อมด้วย นางปิยธิดา เรืองจันทร์ นายกเหล่
![05 (1)](https://www.phitsanulokhotnews.com/wp-content/media/2012/02/05-1-500x332.jpg)
![08](https://www.phitsanulokhotnews.com/wp-content/media/2012/02/081-500x332.jpg)
พร้อมกันนี้ผู้ว่าราชการจังหวั
///
วันนี้ (3 ก.พ.55) ที่ศาลาการเปรียญวัดวังโพรง ตำบลวังโพรง อำเภอเนินมะปราง จังหวัดพิษณุโลก นายปรีชา เรืองจันทร์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก พร้อมด้วย นางปิยธิดา เรืองจันทร์ นายกเหล่
พร้อมกันนี้ผู้ว่าราชการจังหวั
///
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า