การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคจ.พิษณุโลก เปิดจุดบริการ PEA Shop ที่ห้างสรรพสินค้า Central Plaza พิษณุโลก ชั้น3 เปิดบริการวันนี้ 1 พย. 57 เป็นวันแรก บริการทุกวัน ระหว่างเวลา 11.00-19.00 น.
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า